Abubuwan da za a yi la'akari da su lokacin siyan cajar motar mota optima

Lokacin caji.Matsakaicincajilokacin cajin baturin mota zai bambanta dangane da cajar kanta da baturin mota.A matsakaita, yawancin caja suna ɗaukar sa'o'i biyu zuwa goma tsakanin cikakken caji.Ƙananan caja masu ɗaukar nauyi suna ɗaukar lokaci mai tsawo, kuma idan kuna son lokutan caji mafi sauri, manyan gareji sun fi siyayya.
Sauƙi don amfani.Yana da wuyar haɗa caja zuwa baturin mota da shiga. Yawancin yawanci suna da sauƙin sauƙi, amma idan dole ne ka saita su da hannu, ƙila a sami wasu saitunan da ke sa su wahalar amfani.Wannan shine dalilin da ya sa caja ta atomatik wanda zai iya karanta halin baturi kuma ya adana lokacinku da kuzarinku a daidai lokacin.
Fitowar caja.Kafin ku haɗa ɗaya zuwa baturin abin hawa, kuna tsammanin fitowar cajar baturin yana da mahimmanci.Kuna son ɗaukar caja wanda ke ba da aƙalla 10% na ƙimar AMP-HOUL (AH).Don haka idan kana da baturin mota 100Ah, kana buƙatar tabbatar da zabar caja wanda ya fi ƙarancin 10 amps.Haɓaka zuwa babban caja, tare da ƙarin amps, kuma za ku iya yin cajin baturin ku da sauri.
Rayuwa.Kowane baturi zai ragu akan lokaci kowane lokaci.Don kiyaye cajar ku na aiki na tsawon lokaci mai yiwuwa, za ku so yin tunani game da tsawon rai lokacin zabar ɗaya.Kuna buƙatar yin la'akari da cikakkun bayanai kamar daidaitaccen zazzabi na ajiya, jimlar lokacin cajin baturi, da kuma ko an tsara cajin atomatik ko a'a.

1

2



  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lokacin aikawa: Juni-06-2022

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana