Yadda za a zabi mai kyau forklift Caja?

Masu amfani ba sa kula sosai ga zaɓi da daidaita baturin forkliftcaja, yana haifar da rashin gamsuwa da cajin forkliftbaturi, ɗan gajeren lokacin sabis da gajeriyar rayuwar baturi, amma ba su san menene dalili ba.

hoto1

Sau da yawa ana cewa a cikin masana'antar cewa baturi bai ƙare ba, don haka yana da matukar muhimmanci a zabi caja mai kyau na forklift.Akwai samfura marasa inganci da yawa waɗanda ke da ƙarancin inganci a cikin cajar baturi.Wasu caja marasa inganci a haƙiƙanin canji ne mai sauƙi ba tare da garantin aminci ba.Yawancin caja suna cikin yanayin caji na dogon lokaci ba tare da kashe wutar lantarki ba bayan da baturin ya cika, wanda zai yi wani tasiri ga rayuwar rayuwar baturin;Manajojin caji na yanzu ba su da aikin koyon kansu, ba za su iya yin hukunci kan yanayin cajin baturin ba, kuma ba za su iya yanke wutar lantarki da hankali ba lokacin da baturi ya cika.Fakitin cajin baturi wanda aka siyar da wutar lantarki ta DCNE yana ɗaukar cikakken ikon IC mai aiki, wanda aka ƙirƙira da sarrafawa ta hanyar da'irar dabaru na dijital don gano yanayin baturin da aka caje ta atomatik.Caja yana ɗaukar yanayin caji na "madaidaicin halin yanzu da ƙayyadaddun wutar lantarki na yau da kullun da kuma cajin wutar lantarki na yau da kullun", wanda ke samun cikakken yanayin aiki ta atomatik, musamman dacewa da lokutan aiki marasa kulawa.

hoto2

DCNEyayi aiki a filin caja fiye da shekaru 15, muna da ƙungiyar R&D masu sana'a da layin samarwa.

Zaɓi caja mai inganci, zaɓi DCNE.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lokacin aikawa: Maris 26-2022

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana