Yadda za a zabi caja forklift?

Masu amfani ba sa kula sosai ga zaɓi da daidaita cajar baturin forklift, wanda ke haifar da rashin gamsuwa da cajin baturin forklift, ɗan gajeren lokacin sabis da rage rayuwar batir, amma ba su san menene dalilin ba.

Tsarin caji na batir forklift yana tafiyar da cokali mai yatsun baturi a cikin nau'in iko.Wannan baturi yana da manyan buƙatun caji kuma yana da tsauraran matakai don ƙirar igiyoyin ruwa daban-daban.Yanzu yana amfani da fasaha na gano caja na yanzu da ƙarfin lantarki.Wannan tsarin caja na forklift yana amfani da kwamfutar tafi-da-gidanka guda ɗaya a matsayin mai sarrafawa don lura da canje-canje na ƙarfin lantarki, yawa, halin yanzu da zafin jiki a kowane lokaci, ana aiwatar da tsarin caji ta hanyar shigar da tsarin cajin da aka tsara, wanda ya dace da baturin forklift. samar da wutar lantarki diyya.Musamman lokacin da baturi ya cika, ana iya ƙara ƙarfin halin yanzu da 8% - 10% don daidaitaccen caji, wanda zai iya tsawaita rayuwar batir, sake yin amfani da electrolyte da daidaita amsawar abubuwa masu aiki na baturin forklift, musamman ga batura mai forklift tare da fiye da haka. shekaru 2.

Sau da yawa ana cewa a cikin masana'antar cewa baturi bai ƙare ba, don haka yana da matukar muhimmanci a zabi caja mai kyau na forklift.Akwai samfura marasa inganci da yawa waɗanda ke da ƙarancin inganci a cikin cajar baturi.Wasu caja marasa inganci a haƙiƙanin canji ne mai sauƙi ba tare da garantin aminci ba.Yawancin caja suna cikin yanayin caji na dogon lokaci ba tare da kashe wutar lantarki ba bayan da baturin ya cika, wanda zai yi wani tasiri ga rayuwar rayuwar baturin;Manajojin caji na yanzu ba su da aikin koyon kansu, ba za su iya yin hukunci kan yanayin cajin baturin ba, kuma ba za su iya yanke wutar lantarki da hankali ba lokacin da baturi ya cika.Fakitin cajin baturi wanda aka siyar da wutar lantarki ta DCNE yana ɗaukar cikakken ikon IC mai aiki, wanda aka ƙirƙira da sarrafawa ta hanyar da'irar dabaru na dijital don gano yanayin baturin da aka caje ta atomatik.Caja yana ɗaukar yanayin caji na "madaidaicin halin yanzu da ƙayyadaddun wutar lantarki na yau da kullun da kuma cajin wutar lantarki na yau da kullun", wanda ke samun cikakken yanayin aiki ta atomatik, musamman dacewa da lokutan aiki marasa kulawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lokacin aikawa: Agusta-31-2021

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana