Bisa kididdigar da aka yi a baya-bayan nan game da farashin man fetur, man fetur na cikin gida 92 da 95 zai tashi da yuan 0.18 da yuan 0.19 a daren ranar 28 ga watan Yuni. zamaniWannan zai yi babban tasiri a kan masu motoci da yawa waɗanda ke shirye su sayi mota.Haɗe tare da saurin haɓaka samfuran lantarki masu tsabta a halin yanzu, mutane da yawa za su yi la'akari da shi.Duk da haka, a cikin dukkanin adalci, samfurori masu tsabta na lantarki ba su dace da kowa ba, aƙalla lokacin siyan mota, ga wasu abubuwa da za a shirya.
Da farko dai birnin da mai mota yake zaune kuma ya fi zama a kudu, akalla ba a arewa ba, kamar larduna uku na arewa maso gabas da sauransu.Mun san cewa a yankuna masu sanyi, ko dai batirin Lithium Ion ko baturan phosphate na lithium baƙin ƙarfe za su sami raguwar baturi mai girma, wanda ba shi da kyau ga mai motar, sai dai idan tafiyar tafiya ta yau da kullum ya kasance kusa, kawai tafiya mai sauƙi, zai fi kyau. don tafiya da gas mai ƙarfi ko toshe matasan.
Bugu da kari, yanayin cajin nata shima yana da matukar muhimmanci.Idan akwai filin ajiye motoci kuma ana iya shigar da wuraren caji, to gabaɗayan farashin aiki zai yi ƙasa sosai.Zai adana kuɗi da yawa a kowace shekara fiye da motar mai, amma idan wannan yanayin ba ya samuwa, idan kuna da damuwa game da inda za ku yi cajin motar ku kowace rana, kuma kuna bakin ciki don ganin PR cajin motoci cike da motoci, to. wannan ba haka bane ga samfuran lantarki zalla.
Kuma saboda farashin motar lantarki yana da tsada, gabaɗaya farashin shima zai ɗan ɗan fi motar mai tsada.Masu motar za su yi la'akari sosai.Idan motar tana da tsawon rai, to, farashin gabaɗaya shine a zahiri kusan iri ɗaya ne, ko da motocin lantarki suna da ƙasa, amma idan kuna son canza motoci a cikin shekaru uku zuwa biyar, to daga ƙimar adanawa, motar mai ita ma ta fi girma. motocin lantarki.
Sharuɗɗan motar lantarki da gaske suna da ɗan tsauri, amma fa'idodinta a bayyane suke, musamman a wasu garuruwan da aka sanya takunkumi kan tafiye-tafiye da sayayya, siyan motar lantarki ba wai kawai ya fi dacewa ba, yana da sauƙin amfani. kuma ƙwarewar tuƙi na motar lantarki ya fi kyau, saurin hanzari da mafi girman matakin NVH gabaɗaya.
Lokacin aikawa: Jul-02-2021